| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 1200lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000k/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 100 lm/W |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (138×50)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 110mm |
| Sáng hơn giá không đổi. |
| Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao. |
| Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc. |
| Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam. |
| Cover đèn tạo mặt sáng đều, không bị chói, không lộ LED. |
| Hiệu suất sáng cao, tiết kiệm điện. Tuổi thọ cao, tiết kiệm chi phí bảo trì, giảm phát thải ra môi trường |











Reviews
There are no reviews yet.