| Công suất: | 7W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 700lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000k/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 100 lm/W |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Kích thước đèn (ØxH): | (138×50)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 110mm |
| Sử dụng Chip LED Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao |
| Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng |
| Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam. |
| Vỏ chất liệu nhôm thuần được phủ lớp sơn nano cho màu sắc tương đồng với màu sắc hệ trần thạch cao, trần nhôm. |
| Nguồn rời, giảm độ dày của đèn phù hợp lắp trần thạch cao có khoảng cách giữa trần bê tông và trần thạch cao thấp |






Reviews
There are no reviews yet.