| Công suất: | 12W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quang thông: | 1020 lm |
| Nhiệt độ màu: | 6500K/4000K/3000K |
| Hiệu suất sáng: | 85lm/W |
| Góc chiếu sáng: | 50° |
| Góc xoay: | -20° – 20° |
| Tuổi thọ: | 30.000h |
| Kích thước đèn (ØxH): | (108×65)mm |
| Kích thước lỗ khoét trần: | 95mm |
| Sử dụng Chip LED chất lượng cao, đạt độ tin cậy cao |
| Chất lượng ánh sáng cao (CRI= 90) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng |
| Dải điện áp rộng 150 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam. |











Reviews
There are no reviews yet.